นายสันติ นาวีสัมพันธ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง คณะผู้บริหาร นายสุริยะ ศิลปมณี ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง จ่าสิบตรีสุธิวัตร ชาติบัญชาพรผู้อำนายการกองสวัสดิการและสังคม พนักงานส่วนตำบล ร่วมกับโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพประจำตำบลลำนางรอง อสม.บ้านโคกเพชร ที่ได้ร่วมด้วยช่วยกันทำความสะอาดปรับปรุงบ้านให้กับผู้ยากไรบ้านโคกเพชร
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%8A%E0%B9%88%E0%B8%A7%E0%B8%A2%E0%B8%9C%E0%B8%B9%E0%B9%89%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%81%E0%B9%84%E0%B8%A3%E0%B9%892.jpg)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%8A%E0%B9%88%E0%B8%A7%E0%B8%A2%E0%B8%9C%E0%B8%B9%E0%B9%89%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%81%E0%B9%84%E0%B8%A3%E0%B9%894.jpg)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%8A%E0%B9%88%E0%B8%A7%E0%B8%A2%E0%B8%9C%E0%B8%B9%E0%B9%89%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%81%E0%B9%84%E0%B8%A3%E0%B9%896.jpg)
|