นายสันติ นาวีสัมพันธ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง พร้อมคณะผู้บริหาร ร่วมประชุมประชาคมหมู่ที่ 5 บ้านคลองโป่ง เพื่อรับฟังความคิดเห็นจากพี่น้องประชาชนกรณีขอใช้พื้นที่สาธารณะเพื่อเป็นที่ตั้ง โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพประจำตำบล บ้านคลองโป่งเขากระเจียว ณ ศาลาประชาคมบ้านคลองโป่ง หมู่ที่ 5 ตำบลลำนางรอง อำเภอโนนดินแดง จังหวัดบุรีรัมย์![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%84%E0%B8%A1%207%20%E0%B9%80%E0%B8%A1.%E0%B8%A2%20(2).jpg) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%84%E0%B8%A1%207%20%E0%B9%80%E0%B8%A1.%E0%B8%A2%20(3).jpg)
|