นายสันติ นาวีสัมพันธ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง พร้อมคณะผู้บริหาร ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจเจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงานประจำศูนย์บริการประชาชนในการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนในช่วงเทศกาลสงกรานต์ 2565 ณ ศูนย์ป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน องค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง อำเภอโนนดินแดง จังหวัดบุรีรัมย์![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%AD%E0%B8%9B%E0%B8%9E%E0%B8%A3..jpg)
|