นายสันติ นาวีสัมพันธ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง มอบหมายให้ นายสำรวย พ่วงแพ รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง และนายชัยรัตน์ คำสะรัมย์ เลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง ลงพื้นที่ส่งมอบถุงยังชีพ เพื่อผู้กักตัวโควิด – 19 ซึ่งเป็นการดำเนินการตามมาตรการเร่งด่วนในการช่วยเหลือประชาชนที่ได้รับผลกระทบจากการระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (โควิด – 19) ในพื้นที่ตำบลลำนางรอง อำเภอโนนดินแดง จังหวัดบุรีรัมย์![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%A1%E0%B8%AD%E0%B8%9A%E0%B8%96%E0%B8%B8%E0%B8%8725%20(1).jpg) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%A1%E0%B8%AD%E0%B8%9A%E0%B8%96%E0%B8%B8%E0%B8%8725%20(2).jpg) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%A1%E0%B8%AD%E0%B8%9A%E0%B8%96%E0%B8%B8%E0%B8%8725%20(3).jpg) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%A1%E0%B8%AD%E0%B8%9A%E0%B8%96%E0%B8%B8%E0%B8%8725%20(4).jpg) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%A1%E0%B8%AD%E0%B8%9A%E0%B8%96%E0%B8%B8%E0%B8%8725%20(5).jpg)
|