นายสันติ นาวีสัมพันธ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง เป็นประธานในการประชุมผู้ขับขี่รถบริการรับส่งนักเรียนตามโครงการสงเคราะห์เด็กยากไร้ห่างไกลสถานศึกษา เพื่อช่วยเหลือผู้ปกครองที่มีฐานะยากจน และลดค่าใช้จ่ายในการเดินทางไปโรงเรียนของนักเรียน พร้อมมอบนโยบายในการดำเนินงานให้แก่ผู้ขับขี่รถบริการรับส่งนักเรียน ณ ห้องประชุมชั้น 2 ที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง ตำบลลำนางรอง อำเภอโนนดินแดง จังหวัดบุรีรัมย์
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%A3%E0%B8%96%E0%B8%95%E0%B8%B9%E0%B9%89110565%20(1).JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%A3%E0%B8%96%E0%B8%95%E0%B8%B9%E0%B9%89110565%20(10).JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%A3%E0%B8%96%E0%B8%95%E0%B8%B9%E0%B9%89110565%20(11).JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%A3%E0%B8%96%E0%B8%95%E0%B8%B9%E0%B9%89110565%20(12).JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%A3%E0%B8%96%E0%B8%95%E0%B8%B9%E0%B9%89110565%20(15).JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%A3%E0%B8%96%E0%B8%95%E0%B8%B9%E0%B9%89110565%20(16).JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%A3%E0%B8%96%E0%B8%95%E0%B8%B9%E0%B9%89110565%20(9).JPG)
|