![](../fileupload/5538086337.jpg) |
นายสันติ นาวีสัมพันธ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง พร้อมนายสุทัศน์ โครตประทุม รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง ลงพื้นที่ตรวจสอบกรณีปัญหาขยะทิ้งเกลื่อนกลาดและส่งกลิ่นเหม็น บริเวณบ้านหนองเสม็ด ตำบลลำนางรอง อำเภอโนนดินแดง จังหวัดบุรีรัมย์ เพื่อจัดทำแผนเข้างบประมาณดำเนินการแก้ไขปัญหาความเดือดร้อนของประชาชนต่อไป ในการนี้ขอขอบคุณ นายสุรินทร์ กลีบกลาง รองประธานสภาฯ , นายเจริญชัย ยาพยนต์ ส.อบต.หมู่ที่ 15 และนายสุทัศน์ โครตประทุม รองนายกฯ ที่ให้ข้อมูลนำเสนอปัญหาดังกล่าว
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%82%E0%B8%A2%E0%B8%B0%20140565%20(4).jpg) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%82%E0%B8%A2%E0%B8%B0%20140565%20(5).jpg) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%82%E0%B8%A2%E0%B8%B0%20140565%20(1).jpg) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%82%E0%B8%A2%E0%B8%B0%20140565%20(2).jpg)
|