นายสันติ นาวีสัมพันธ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง ได้ดำเนินการจัดโครงการสงเคราะห์เด็กยากไร้ห่างไกลสถานศึกษา เพื่อช่วยเหลือผู้ปกครองที่มีฐานะยากจน ลดค่าใช้จ่ายในการเดินทางไปโรงเรียนของนักเรียน และได้ปิดเทอมใหม่ไปโรงเรียนแต่เช้าพร้อมถึงบ้านอย่างปลอดภัย ซึ่งทางองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง ได้เดินเครื่องเต็มกำลังงบประมาณขอขอบคุณสมาชิก อบต. ทุกหมู่บ้านที่ยกมือสนับสนุนงบประมาณในสภา
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%A3%E0%B8%96%E0%B8%95%E0%B8%B9%E0%B9%89%20(1).jpg) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%A3%E0%B8%96%E0%B8%95%E0%B8%B9%E0%B9%89%20(3).jpg) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%A3%E0%B8%96%E0%B8%95%E0%B8%B9%E0%B9%89%20(2).jpg) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%A3%E0%B8%96%E0%B8%95%E0%B8%B9%E0%B9%89%20(4).jpg)
|