นายสันติ นาวีสัมพันธ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง มอบหมายให้ นายธนพัฒน์ จันทะผิว รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง นำข้าราชการและเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล เนื่องโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2565 ณ หอประชุมเทศบาลตำบลโนนดินแดง อำเภอโนนดินแดง จังหวัดบุรีรัมย์
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%95%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%9A%E0%B8%B2%E0%B8%95%E0%B8%A3%20030665%20(45).jpg) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%95%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%9A%E0%B8%B2%E0%B8%95%E0%B8%A3%20030665%20(1).jpg) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%95%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%9A%E0%B8%B2%E0%B8%95%E0%B8%A3%20030665%20(19).JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%95%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%9A%E0%B8%B2%E0%B8%95%E0%B8%A3%20030665%20(38).JPG)
|