นายสันติ นาวีสัมพันธ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง ร่วมพิธีลงนามสัญญาความร่วมมือด้านยาเสพติด โดยแนวนโยบายที่องค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรองได้ดำเนินการไปแล้ว เช่น รถรับส่งนักเรียน การแข่งขันกีฬาต้านยาเสพติด การแข่งขันกีฬาเยาวชน และการอบรมเยาวชนตำบลลำนางรอง ในการนี้ขอขอบคุณผู้มีส่วนเกี่ยวข้องทุกท่านครับ
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B9%80%E0%B8%8B%E0%B9%87%E0%B8%99%E0%B8%AA%E0%B8%B1%E0%B8%8D%E0%B8%8D%E0%B8%B2%20(2).jpg)
|