นายสันติ นาวีสัมพันธ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง มอบหมายให้ นายสุทัศน์ โคตรประทุม รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง นำเจ้าหน้าที่เข้าร่วมบริจาคโลหิต เพื่อนำโลหิตไปใช้ในการรักษาผู้ป่วยที่เข้ารับการรักษาในโรงพยาบาลนางรองและโรงพยาบาลเครือข่าย ณ หอประชุมอำเภอโนนดินแดง อำเภอโนนดินแดง จังหวัดบุรีรัมย์
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%9A%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%88%E0%B8%B2%E0%B8%84%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B8%B7%E0%B8%AD%E0%B8%94%20070665%20(3).jpg) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%9A%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%88%E0%B8%B2%E0%B8%84%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B8%B7%E0%B8%AD%E0%B8%94%20070665%20(5).jpg) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%9A%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%88%E0%B8%B2%E0%B8%84%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B8%B7%E0%B8%AD%E0%B8%94%20070665%20(6).jpg) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B8%9A%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%88%E0%B8%B2%E0%B8%84%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B8%B7%E0%B8%AD%E0%B8%94%20070665%20(1).jpg)
|