นายสันติ นาวีสัมพันธ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง ร่วมพิธีลงนามข้อตกลงและพิธีเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการโครงการขับเคลื่อนระบบคุณภาพอาหารและโภชนาการในโรงเรียนและชุมชน ซึ่งเป็นงานที่ต่อยอดจากโครงการเด็กไทยแก้มใสถวายเจ้าฟ้านักโภชนาการ โดยมี นายเอกวัฒน์ พวงประโคน นายอำเภอโนนดินแดง เป็นประธานในพิธีดังกล่าว ณ หอประชุมโรงเรียนบ้านป่าไม้สหกรณ์ ตำบลลำนางรอง อำเภอโนนดินแดง จังหวัดบุรีรัมย์
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7530.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7539.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7540.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7541.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7542.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7544.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7545.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7548.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7549.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7551.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7556.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7561.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7565.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7570.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7580.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7584.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7587.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7590.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7592.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7593.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7595.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7601.JPG)
|