นายสันติ นาวีสัมพันธ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง มอบหมายให้ นายสุทัศน์ โคตรประทุม รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลลำนางรอง นำเจ้าหน้าที่งานสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ลงพื้นที่บริการฉีดวัคซีนสุนัขบ้าในพื้นที่ตำบลลำนางรอง อำเภอโนนดินแดง จังหวัดบุรีรัมย์ ในโครงการป้องกันโรคพิษสุนัขบ้าและควบคุมจำนวนสัตว์เลี้ยง ตามพระปณิธาน สมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์อัครราชกุมารี กรมพระศรีสวางควัฒน วรขัตติยราชนารี
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7634.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7638.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7644.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7651.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7656.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7657.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7660.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7662.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7664.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7667.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7669.JPG) ![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/DSC_7673.JPG)
|