: วันที่ 18 ตุลาคม 2561 นายบุญธรรม คงสุขมาก นายก อบต.ลำนางรอง เข้าร่วม พิธีรับมอบรางวัลองค์กรจัดการสิ่งแวดล้อมดีเด่น ของ อปท. ในโครงการ "มือถือเก่าไปชีวิตใหม่มา เพื่อมอบหนังสือให้ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก" และรับทราบนโยบายการบริหารจัดการเรื่องขยะอิเล็กทรอนิกส์จากรัฐมนตรีว่าการกระทรวงมหาดไทย ณ สโมสรทหารบก ถนนวิภาวดี กรุงเทพฯ ขอขอบคุณทุกท่าน ที่ร่วมบริจาคมือถือเก่าในโครงการฯ ถือเป็นความสำเร็จและความภาคภูมิใจของพวกเราชาวลำนางรอง ที่ได้มีส่วนร่วมในการกำจัดขยะอิเล็กทรอนิกส์อย่างถูกวิธี
ชมภาพกิจกรรมได้ที่ http://www.lamnangrong.go.th/user/show_p.php?news_id=6
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/%E0%B9%83%E0%B8%9A%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A8%20%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%87%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%A1%E0%B8%B7%E0%B8%AD%E0%B8%96%E0%B8%B7%E0%B8%AD%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B9%84%E0%B8%9B%20%E0%B8%8A%E0%B8%B5%E0%B8%A7%E0%B8%B4%E0%B8%95%E0%B9%83%E0%B8%AB%E0%B8%A1%E0%B9%88%E0%B8%A1%E0%B8%B2%20%E0%B9%80%E0%B8%9F%E0%B8%AA%201-2561%20%E0%B8%AD%E0%B8%9A%E0%B8%95.%E0%B8%A5%E0%B8%B3%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%A3%E0%B8%AD%E0%B8%87.jpg)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/7508902396.jpg)
|